44 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะแม่ เข้าห้องผ่าไม่ถึงครึ่งชม. จะได้เจอหน้าน้องแล้ว ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ 😊

ค่ะแม่ ขยับตัวบ่อยๆนะคะจะได้ถอดสายฉี่ไวๆ

ผ่าแล้วทำหมันด้วยมั้ยค่ะ พอดีจะผ่า26มีนาเหมือนกันค่ะว่าจะทำหมันด้วยแต่แอบกัว

ไม่ได้ทำค่ะ ใจไม่กล้าพอเเค่ผ่าคลอดก็เจ็บสุดๆเลยค่ะ

ของแม่หมอนัดผ่าตอนกี่วีคคะบ้านนี้หมอนัด39วีคก่อนกำหนดจริง4วันเอง

VIP Member

อวยพรให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะแม่ แข็งแรงทั้งสองคนจ้า❤

ขอบคุณมากๆนะคะ น้องเเข็งเเรงมากๆเลยค่ะ😊

บ้านนี้ท้องที่3ยังกลัวอยู่เลยจ้าาา​ ผ่าคลอด 😅😅กลัวเจ็บ😅😅

โห้😅😅ท้องแรกกับท้อง2ไม่โดนคลึงส่วนท้อง3ไม่รู้จะเป็นยังไง😂😂😂 เห็นแต่เพื่อนว่า โดนคลึงเพื่อนว่าเจ็บมากเป็นไปได้เพื่อนว่า อยากจะลุกจากเตียงเตะหมอ🤣🤣🤣 ท้องนี้คงต้องทำหมันแล้วล่ะคะ ขนาดกินยาคุมยังทะลุยาคุมมาเลย😅😅😅

ขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดีขอให้แม่และน้องแข็งแรงนะค่ะ

ค่ะแม่ยังไงอับเดตอาการตลอดนะค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกและผ่านไปได้ด้วยดีนะคะแม่😄😄

ขอบคุณมากค่ะน้องเเข็งเเรงดี เเม่เจ็บเเผลมากค่ะ

ตื่นเต้น ต้องผ่าเหมือนกัน ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

ขอบคุณค่า สู้ๆเหมือนกันนะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ​ พระคุ้มครองคะ🙏

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ น้องเเข็งเเรงมากๆเลยตอนนี้ได้กลับบ้านเเล้วค่ะ😊😊😊

แข็งแรงทั้งคู่นะค้าา รอคุณแม่อัพเดทรูปน้องนะคะ 💖

ขอบคุณมากๆนะคะ☺️😊

Câu hỏi liên quan