150 Các câu trả lời

Super Mum

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น้องผมดกมากเลยค่ะ 😊

โอ๊ยย ลูกผมเยอะจัง. แม่คันท้องไหมค่ะ 😂

คันค่ะท้องแตกเลย 🤣

กี่โลคะแม่ ผมยาวมากเลย ยินดีด้วยนะคะ

ผมยาวมากเลยแม่บำรุงอะไรคะ

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ ผมดกมาก😍😍

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ ผมน้องหนามากๆค่ะ

ผมดกเชียว น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องผมเยอะมากกกก

ทำไมถึงผ่าแนวตั้งค้ะ อยากรู้เฉยๆ😂

บ้านนี้ก็แนวตั้งค่ะผ่าฉุกเฉิน. ขยับตัวบ่อยๆ. บ้านนี้แค่1อาทิตเดินได้สบายมากค่ะ. กินน้ำเยอะไม่ของรสจัด กินแต่ของจืด. ถ้าที่ดีกินข้าวต้มหรือของเหลวบ่อยๆค่ะจะฟื้นตัวได้ดี #จากประสบการณ์ผ่าคลอดตัดไหมค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องผมดกมากเลยจ้า

ยินดีด้วยนะคะ ผมน้องดกมากเลยค่ะ