150 Các câu trả lời

ทำไมน้องโตแล้วแม่เหมือนเด็กสองสามเดือนน่ารักในความผมดกมาก🥰

น้องผมดกดำมากค่ะ คุณแม่ชอบทานอะไรเป็นพิเศษมั้ยคะตอนท้อง

ช่วงนั้นกินทุเรียนทุกวันเลยค่ะ แล้วก็กินนมงาดำยันคลอด ที่เหลือก็บำรุงปกติกินนมทั่วๆไปกินไข่ต้ม

แม่กินอะไรบำรุงคะ ผมน้องดกดำมาก เลี้ยงง่ายนะจ๊ะหนูน้อย

บ้านนี้ก็กินงาดำเป็นส่วนใหญ่ค่ะ ทุเรียนก็กินเรื่อยๆแต่ไม่บ่อย หวังว่าผมน้องจะดกดำแบบนี้😆

สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ น้องผมดกดำดีมากๆเลยค่ะ

แม่ทานอะไรเป็นพิเศษบ้างมั้ยค่ะตอนท้อง น้องผมดกมากเลย

ช่วงนั้นกินทุเรียนเยอะมากค่ะ แล้วก็ทานนมงาดำเป็นประจำ ที่เหลือก็กินปกติเลยค่ะนมทั่วไป ไข่ต้ม

ผมดกมากเลยค่ะ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ผมเยอะมากก ขนาดเราว่าลูกเราเยอะแล้วนะคะ ยอมแพ้555555

ยินดีด้วยค่ะแม่ ผมน้องสวยมากๆ ขอให้แข็งแรงๆนะคะ

ทำไมแม่ถึงได้ผ่าแนวตั้งค้ะ แผลถึงสะดือไหมค่ะแม่

อ่อขอบคุณน่ะค่ะ ที่แบ่งปันความรู้ให้ ❤❤

ท้อง2ต้องผ่าแนวตั้ง​แหละ​ท้องแรกผ่าขวาง​แล้วค่ะ

ของเราท้องแรกผ่าแนวตั้งค่ะ