49 Các câu trả lời

เดี๋ยวน้ำนมก็มาค่ะ อย่าเครียดนะ บ้านนี้น้ำหนักแรกคลอดแค่ 2,950 ตอนนี้ 5 เดือนหนัก 8โลกว่าแล้วค่ะ เด็กนมแม่

แม่บล๊อคหลังน่ากลัวอย่างที่คิดไหมคะ บ้านนี้ก็จะผ่าบล๊อคหลังคะ นน.น้องไม่น้อยนะคะ กำลังดีเลยคะ

ผ่าแล้วเหมือนกันคะแม่ พึ่งได้ 3วัน ความเจ็บปวดที่งดงาม

แข็งแรงๆทั้งคู่เลยนะค้า❤️ ขออนุญาตถามวาร์ปร้านผ้าห่อตัวได้มั้ยคะ น่ารักมาก

มีแบบน่ารักเนอะจ้าผ้าดีด้วย

VIP Member

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ผ่าบล็อคหลังเหมือนกัน น้องหนัก 2,880 กรัม

ขอบคุณค่ะแม่ 😊😊

ยินดีด้วยนะค่ะ น้ำหนักพอดีเลย ไม่น้อยนะค่ะ

สำหรับแม่เด็กชายน่าจะเยอะกว่านี้สักนิดแต่ขอให้แข็งแรงก็พอเนอะแม่ อิอิ ขอบคุนจ้า

น้ำหนักไม่น้อยนะค่ะ บ้านนี้ 2348 เองค่ะแม่

อิอิ บ้านนี้ถ้าเป็นเด็กชายว่าน้อยคะ คนแรก 3,800 คนนี้คนที่ 2 ต่างกันโลนึงเลย แต่ไม่เป็นไรแข็งแรงออกมาโตข้างนอกก็ได้เนอะแม่เนอะ 🥰

2890นิถือว่ายุในเกณฑ์ไม่น้อยนะค่ะแม่

ยินดีด้วยนะ น่าเอ็นดูเหลือเกิน

ยินดีด้วยคะ น่ารักน่าชังมาก

ยินดีด้วยค่ะ.. น่าชังมากเลย