4 Các câu trả lời

กินทุกอย่างที่อยากกินเลยค่ะแม่ เราทานแล้วมีความสุขมันส่งผลต่อการมีน้ำนมที่ดีค่ะ ทั้งนี้ทานที่มีประโยชน์และพักผ่อนเยอะๆด้วยนะคะ 🥰

กินได้ค่า เรากินน้ำเย็นตั้งแต่ยังอยู่โรงบาลน้ำนมมาดีไม่หนาวสั่นไม่ปวดอะไรทั้งนั้นผ่ามาเข้าปีที่6แล้วค่ะ🥰

TapFluencer

กินได้ค่ะแม่ สิ่งที่ห้ามกินคือ ของดิบ ของหมักของดอง เครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอล์ ชา กาแฟ ค่ะ

กินได้ค่ะ เราก็กิน

ขอบคุณค่ะ เครียดมากๆเลยค่ะที่บ้านห้ามกินนู่นกินนี้ไปหมด เลี้ยงลูกเหนื่อยแล้วก็อยากกินอะไรอร่อยๆที่อยากกิน เราเองก็ศึกษาค้นหาหรือถามหมอแล้ว ก็กินได้ค่ะ แต่ที่บ้านยังห้าม รู้ดีกว่าหมอ