ผ่าคลอดโรงพยาบาลรัฐ รวมๆค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรค่ะ

8 Các câu trả lời

แล้วแต่โรงบาลค่ะแม่ บางโรงบาลก็แพงบางโรงบาลก็ถูก บ้านนี้จะคลอดลูกทั้งคนเลยเลือกโรงบาลเอกชลดูแลดีมากค่ะค่าใช้จ่ายประมาณ47,000ค่ะ

แล้วแต่สิทธิ์ที่คุณแม่มีค่ะถ้าใช้บัตรทองก็ 30 บาทค่ะถ้าไม่ใช้ก็ 10000+ ค่ะ #สิทธิ์บัตรทองถ้าคุณแม่นอนห้องพิเศษก็เสียต่างหากค่ะ

ของเราเสียแค่ 3,000 บาท ค่าฝากพิเศษค่ะ ไม่ได้อยู่ห้องพิเศษ(ห้องเต็ม) อยู่รวม วันออกจากโรงพยาบาลก็จ่าย 30 บาทค่ะ

มีตั้งแต่ หลักพัน ยัน หลักหมื่นคะ ต้องสอบถาม รพ.ที่แม่ตั้งใจจะไปผ่าคลอดคะ

เราเสีย5000บาทโรงบาลรัฐ สิทบัตรทองนอกเขตจราา

ของเราผ่าคลอดคนแรก 14000 ค่ะ รพ.รัฐจังหวัด

ของเรานอน4คืน รวมแล้ว23,000ค่ะ

ของเรา 600กว่าบาทค่ะ ผ่าคลอด

Câu hỏi liên quan