4 Các câu trả lời

ผ่าคลอดเหมือนกัน​ ตอนนี้น้องได่8เดือนประจำเดือนยังไม่มาเลย​ น้อวกินนมแม่เข้าเต้าตลอด

น้ำหนักลงไหมคะ เขาบอกผ่าคลอดแล้วน้ำหนักไม่ลง 😂

3505ค่ะ

เราก้อมีอาการหนาวสั่นคะ คลอดธรรมชาติคะ

เขาบอกว่า อาการหนาวสั่น เกิดจากร่างกายขาดธาตุเหล็ก เเต่เมนูโปรดทานเเทบทุกวันเลยคือ ต้มเลือดหมู+เครื่องใน ใส่ตำลึงใส่ผักเยอะๆ ยังไม่พออีกหรอออออ😅

ผ่าคลอดออกเจ็บมัย

ไม่เจ็บค่ะ ใช้วิธี บล็อคหลัง ประมาณ 40 นาที เสร็จ ผ่าคลอดที่ รพ.เอกชนค่ะ หมอเก่ง แผลผ่าสวย เรียบกริบ

Câu hỏi liên quan