5 Các câu trả lời

เรามีภาวะรกเกาะต่ำตั้งแต่อายุครรภ์ได้16สัปดาห์ค่ะ ไปซาวด์มาเมื่อตอน32สัปดาห์หายเป็นปกติแล้วค่ะ ต้องดูแลตัวเองนะคะ อย่ายกของหนัก ค่อยๆเดิน งดมีเพศสัมพันธ์ไปเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเรยคะ เพิ่งซาวหมอบอกว่ารกเกาะต่ำ แต่โอกาสที่น้องจะลอยขึ้นมาก็มีต้องมาซาวอีกทีคะ. ท่าคลอดเองไม่ได้ต้องผ่าจ้า

VIP Member

น่าจะได้ผ่าค่ะ เพราะรกไปขวางทางออกของน้องและอาจเสียเลือดมาก แล้วแต่ดุลพินิจหมอค่ะ

ผ่าจ้า แต่บางคนอายุครรภ์มากขึ้นก็อาจจะลอยสูงขึ้นก็ได้จ้า

รอคำตอบด้วยค่ะหมอบอกว่าเราค่อนข้างต่ำเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan