133 Các câu trả lời

น่าชังมากเลยจร้าแม่ 🥰 บ้านนี้ก็ชอบ กินมาก ยิ่งท้องยิ่งโครตชอบของดำๆเลย กินทุกวันเลย ทั้งโค้ก เฉาก๊วย โกโก้ ช็อกโกแลตนมช็อกโกแลต โอวัลติน ทุกวันจร้า ตอนนี้ก็กินหนักขึ้นด้วย 🤭😂

ระวังน้ำหนักน้ะค้ะแม่ บ้านนี้ค้างอยู่8กิโลเพราะของดำ555

ชอบกินเหมือนกัน ยิ่งโก้โกปั่นต้องได้กินเลย แต่ตรวจเจอภาวะน้ำตาลสูง146ค่ะ แม่เป่นน้ำตาลไหมค่ะแอบเครียด

มันไม่เกี่ยวกับการกินของดำหรอกค่ะเด็กจะขาวกินอะไรก้อขาว..ถ้าเด็กจะดำต่อให้กินของขาวก้อดำยุวันยังค่ำ

รู้อยู่แล้วค่ะว่ามันกรรมพันธ์ แต่คนแก่ชอบพูดแบบนี้

ตรงข้ามกับของดำเลยนะคะ 😂😂 ไม่เคยเชื่อคนื่นพูดเลยว่ากินของดำละลูกจะดำ จะดำขาวกรรมพันธุ์ล้วนๆ

กินเหมือนกันจ้า แต่นี่ดำจริงๆ เพราะพ่อดำแม่2สี ลูกเลยออกมาสีน้ำตาลเหมือนช็อกโกแลตเลย55555555555

ไม่เกี่ยวกันค่ะ แล้วแต่กรรมพันธ์ุพ่อแม่ต่างหากค่ะ นี่ก็กินโกโก้ ชอคโกแลตทุกวัน

บ้านนี้กินโกโก้ทุกวันค่ะทั้งแต่ท้องจนคลอด โค้กก็กินค่ะกินจนคลอด ตอนนี้ได้19 วันค่ะ

ขาวจังไม่น่าจะเกี่ยวนะค่ะถ้าออกมาไม่เหมือนพ่อแม่คงทะเลาะกันบ้านแตกแล้วแหละค่ะ

5555คนแก่เอามาจากไหน คำนี้

น้องน่าซังมากเลยคะจ้ำม่ำเชียว ขนเยอะอีกต่างหากแสดงว่าน้องสมบูรณ์มากๆเลย😊🥰💕

กินเหมือนกันจร้า...ผลลัพธ์ออกมาแบบนี้เรยจร้า☕🍵🍫🍩🍮 🎉ตอนนี้ 13 วันแล้วจ้ะ🎊

Câu hỏi liên quan