934 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็รีบค่ะ อายุ 35 ปล่อย 6 เดือนค่ะ ทำทุกอย่างที่ว่าดี ออกกำลังกาย พักผ่อนเยอะๆ ไม่เครียด กินโฟลิครอเลยค่ะ ยาบำรุง

ไม่เคยปล่อยเลย กินยาคุมตลอด จนท้องได้สี่เดือน ถึงได้ตรวจไม่รู้พลาดตอนไหน ใครจะนึกละ ว่าจะทัองสงสัยกินยาคุมหมดอายุ 555+

เหมือนกันเลยค่ะ😂😂

ปล่อย4เดือนค่ะ ด่าแฟนทุกวันว่าไม่มีน้ำยา แต่ตอนนี้ท้อง4เดือนกว่าแล้ว น้องแอบมาค่ะ รู้ตัวว่าท้องตอน2เดือนกว่าเลยจ้า555

ปล่อยปุ๊บติดเลยหลังจากแต่งมา 3 ปีค่ะ พึ่งแพลนมีลูก น้องก็มาแบบ งงๆ คิดว่าโดยส่วนตัวออกกำลังกายเลยน่าจะช่วยระดับนึง

VIP Member

เดือนเดียวค่ะ ปล่อยช่วงก่อนไข่ตก 1-2 วัน ตามแอฟในมือถืออ่ะค่ะ แล้วยกขา นอนเอาหมอนข้างหนุนก้น 5 นาที ก่อนทำความสะอาดค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกปล่อยมา11เดือนค่ะถึงมีท้องสองไม่ได้ปล่อยค่ะมาตอนในไม่รู้ได้39+1วีคแล้วค่ะท้องสองฉีดยาคุมทุกเดือนเลย

ท้องแรกปล่อยมา 5 เดือน แล้วกินยาคุมมา 8ปี ท้อง 2 ปล่อยตอนลูกคนแรก 8 ขวบ เดือนหน้าพี่จะ 11 ขวบแล้ว น้องอยู่ในท้อง 6 เดือนจ้า

ปล่อยเกือบ2ปีจ้าไม่มีพอเพื่อนเเนะนำให้กินรากสามสิบกินยังไม่หมดเลยตอนนี้ตั้งครรภ์ได้25วิคเเล้วลองซื้อมากินดูนำค่ะ

อิจฉาจังงง. เดียวไปหาซื้อตามมม. 😁😅

เราท้อง แท้งก่อน มกราคมปีก่อน ท้องแท้งก่อนธันวาคมสิ้นปีที่ผ่านมา ตอนนี้9วีครอลุ้นค่ะ ท้องง่ายมากแต่ได้เลี้ยงยาก

VIP Member

เดือนกว่าคะลองปล่อยดูไม่คิดว่าจะติดแต่ติดที่นี้ก็จำเป็นละต้องเลี้ยง555 แม่บ้านนี้พึ่งได้23เอง. ไม่เลยไม่หน้าลอง555

Câu hỏi liên quan