43 Các câu trả lời

รอฟังผลน้ำคร่ำคะ..บ้านนี้ก็เจาะน้ำคร่ำคะมีความเสี่ยงสูง ผลออกมาปกติจร้า

พรุ่งนี้ บ้านนี้นัดเจาะเลือดรอบ2 รอฟังผลอาทิตย์หน้า กังวลเหมือนกันค่ะ

สู้ๆ บ้านนี้ตรวจเลือดก็มีผลเสี่ยง แต่ผลน้ำคร่ำออกมาน้องปกติอ่ะ

VIP Member

ทางนี้ก้อเจาะคะ ตอนนี้รอผลอยู่ ขอให้ผลออกมาดีนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงคะ

ไม่เจ็บคะ จี๊ดๆนิดหน่อย ทนได้คะ

บ้านนี้1:7 ออกมาปกติค่ะแม่ไม่ต้องคิดมากคะน้องออกมาปกติแข็งแรงดีคะ

แม่อย่าพึ่งกังวลนะคะ รอผลเจาะน้ำคล่ำก่อนค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

หมอนัดอังคารหน้าเจาะเลือดเหมือนกันค่ะกลัวมากคิดกังวลมากมาย

กินเกลือเยอะๆคะ ถ้าไม่กินเกลือก็กินยาที่หมอให้กับอาหารทะเล

สู้ๆค่ะบ้านนี้เจาะเลือดแล้วผลสูงรอผลน้ำคล่ำอยู่ค่ะตอนนี้

บ้านนี้ก็เจาะน้ำคร่ำค่ะผลออกมาปกติจ้าแม่อย่าเครียดไปนะคะ