199 Các câu trả lời

VIP Member

คุณแม่ดูเหมือนจะคลอดง่ายมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ น่าชังมากเลย แม่ปวดรอคลอดมากไหมค่ะ

VIP Member

เบบี๋น้อยน่ารักน่าชังจังคะ. เจ็บท้องมากไหมคะแม่

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

ปากแดง ผิวอมชมพูมากลูก คุณแม่แข็งแรงเร็วๆนะคะ😊

น่าชังมากเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูดนะคะ

บ้านนี้39w4dยังเงียบอยูาเลยอยากเก็นหน้าลูกแล้ว

น้องน่ารักมากเลยค่ะแม่ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

แข็งแรง​ทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ น่าเอ็นดูมากเลย

มีอาการปวดท้องอะไรไหมค่ะ ตอนน้ำเดิน 😊

Câu hỏi liên quan