5 Các câu trả lời

ของเรามาล่าสุด6ตุลาคะ​ ตรวจเจอ2ขีด31ตุลา​ มีอาการปวดเหมือนประจำเดือนจะมาแต่ไม่มา​ เจ็บหน้าอก​ เลยลองตรวจดูก็ขึ้นชัดเจนมากคะ​ ตอนนี้นับได้5สัปดาห์4วันคะ

ลองตรวจดูค่ะมีลุ้น ตอนแรกก็เป็นเหมือนกันเลยอาการเหมือนประจำเดือนจะมามาก ปวดหน่วงท้องน้อย เจ็บหน้าอก แต่รอ 10 วันแล้วประจำเดือนก็ยังไม่มาเลยลองตรวจดู

ลองตรวจดูคะ เค้าประจำเดือนมา ล่าสุด 18 ต.ค ตรวจขึ้น2ขีด เมื่อ 13 พ.ย คะ ส่วนตัวเค้า เมื่อเดือนสิงหา เพิ่งผ่าตัด ท้องนอกมดลูก แล้วน้องมาอีกคะ กังวนมากๆตอนนี้

VIP Member

ของเราประจำเดือนล่าสุด 11ตุลาคม ตรวจเจอ2ขีดจางๆ วันที่14พฤศจิกายน วันนี้ไปหาหมอ นับได้5สัปดาห์ค่ะ

เราตรวจเมื่อวาน ขึ้น2ขีด แนะนำให้ตรวจเลยค่ะ น่าทึ้งมาก น้ำตาไหล

Câu hỏi liên quan