2 Các câu trả lời

เพิ่งเกิดกับตัวเองเหมือนกันค่ะ หลังไข่ตก 2 วัน ตื่นเช้ามา มีเลือดออกมาพอเปื้อนกางเกง สีน้ำตาลอมแดง เลยรอดูว่าเลือดออกเยอะมั้ยในวันนั้น เลือดแค่ซึมๆ ค่ะตลอดทั้งวัน เลยไปคลีนิค ให้คุณหมอตรวจ ซาวน์ทุกสิ่งอย่าง อย่างละเอียด สรุปหมอบอก ว่าให้มาปรับฮอร์โมน โดยการทานยาคุม 3 เดือน ตอนนี้กำลังทาน ยี่ห้อ "ยาสมิน" ค่ะ ลองดูค่ะเผื่อว่าพอหยุดทานครบ 3 เดือน ฮอร์โมนปกติ อาจจะฟลุ๊คท้องก้อได้ค่ะ ปล.เคยท้องแล้วแท้ง แต่นานเกือบ 3 ปีแล้วค่ะ ตอนนี้ลุ้นแทบทุกเดือน สู้ๆนะคะ

ค่าซาวเท่าไหร่คร้า

ตอนนี้มีอาการอย่างอื่นไหมคะ เช่นปวดท้องน้อยจี้ดๆ คัดเต้านม

ก็มีค่ะ จะเจ็บท้องน้อยยแปลบๆ แล้วก็หัวนมจะไวต่อการสัมผัสด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan