5 Các câu trả lời

ปกติถ้าท้องตรวจเจอแล้วค่ะ คุณเมนคงเลื่อนเกิดหลายสาเหตุ ทานยายางอย่างหรือหยุดยาคุม ทำให้เมนเลื่อน ปรึกษาหมอก็ได้นะคะ

ของเรา22วันแล้วค่ะ ยังขึ้นขีดเดียว ไม่รู้ว่าท้องหรือประจำเดือนมาช้า บ้านนี้ไม่คุมอะไรเลย

บ้านนี้12วันตรวจยังไม่เจอค่ะ แม่ตรวจแล้วมาอัพเดทหน่อยนะคะ

ยังไงก็มาอัพเดทหน่อยนะคะ นี่ขาด14วันยังไม่เจอเลยค่ะ สงสัยจะแห้วว😔😔

บ้านนี้ขาด1เดือนแดงแป๊ดเลยคะรอีกหน่อยค่อยตรวจใหม่นะคะ

หนูขาด 19 วัน ขึ้น ขีดเดียวเหมือนกันค่ะ