36 Các câu trả lời

ปกติจ้า บ้านนี้ไข้ขึ้น ฉี่บ่อยหน่วงๆที่ท้อง เจ็บหัวนม สารพัดฯ ผ่านมา2สัปดาห์ก็เริ่มดีขึ้น ตอนนี้7สัปดาห์แล้วจ้า

ปกติค่ะ ยิ่งท้องโตขึ้นอายุครรภ์มากขึ้นยิ่งบ่อยขึ้นค่ะ ใกล้คลอดนี่แทบจะไม่ได้นอนเลยลุกเข้าห้องน้ำทั้งคืน

ปรกติค่ะ ตั้งแต่วันที่ตรวจเจอจนมาถึงวันนี้ 21 สัปดาห์ 5 วันแล้ว ยังฉี่บ่อยเหมือนเดิมเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ช่วงแรกจะฉี่บ่อยกับจี๊ดๆที่มดลูก ถือว่าปกตินะคะ เพราะมดลูกกำลังขยายจ้า

ฉี่บ่อยปกติค่ะ มดลูกกำลังขยายเพื่อต้อนรับเจ้าตัวน้อย ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณจ้า

ฉี่บ่อยปกติจ้า อย่าอั้นนะคะ เดี๋ยวกระเพาะปัสสาวะอักเสบ

เราขาดเป็นอาทิตย์แล้วควรตรวจใช่ไหมค่ะเจ็บน่าอกมาก😔

ดีใจด้วยยยย อาการเหมือนกันเลยตรงที่ เห็นสองขีดนี่ล่ะ555

ยินดีด้วยนะค่ะ ปกติค่ะ คนท้องจะเข้าห้องน้ำบ่อย

ปกติเลยคะ จะมีปวดท้องจี๊ดๆ ปวดหน้าอกจี๊ดด้วยนะคะ

Câu hỏi liên quan