2 Các câu trả lời

เราก็เคยกินยาคุมค่ะปล่อย1ปีพึ่งติดเรานับวันตกไข่แบบจริงจังมาก ปจด.มาปกติทุกเดือน กว่าจะติดคือเริ่มท้อแล้ว แม่พยายามอย่าเครียดนะคะ ถึงเวลาเค้าจะมาเองขอให้น้องมาเร็วๆนี้นะคะ ของเราท้องแบบงงๆ จำได้เลยว่าเดือนนั้นมีอะไรกับแฟนแค่2ครั้ง ไม่ได้นับวันไข่ตกด้วย พอถัดมาอีกเดือนปจด.ขาด1วันเราตรวจก็ขึ้น2เลยค่ะดีใจมาก

ขอให้น้องมาเร็วๆนี้นะคะ

น่าจะต้องรอมดลูกปรับอีกนิดนะคะ ถ้ามดลูกแข็งแรงดี อีก 2-3 เดือนน่าจะติดค่ะ เราฉีดยาคุมมา 2.6 ปี ปล่อย 3 เดือนติดค่ะ

ขอบคุณคะ รอๆคะ