8 Các câu trả lời

ถ้าไม่แน่ใจ 3-7วันตรวจซ้ำอีกรอบคะ ตรวจเป็นฉี่แรกของวันจะได้ผลที่ชัดกว่า หรือไปตรวจที่ รพ.จะได้ผลที่ชัดเจนที่สุดคะ

ของเราก็จางแบบนี้ ตรวจกี่ทีก็จาง เลยรอปจด ขาดครบ 7 วัน แล้วไปตรวจเลือดจะเห็นค่าระดับ hcg ที่เพิ่มขึ้นค่ะ

ท้องคะ ของเราก็ขึ้นแบบนี้ ตอนประจำเดือนขาด 4วัน เพื่อความชัวร์รออีกสัก7วันตรวจใหม่ คะ

ท้องค่ะ บ้านนี้ประจำเดือนเลื่อน7วัน ตรวจแล้วขึ้น2ขีดชัดเลยค่ะ ตอนนี้ฝากเรียบร้อย

ท้องค่ะ ทางนี้5สัปดาห์1วัน ฝากท้องเรียบร้อย☺️ปจด.ขาด4วันตรวจขึ้น2ขีดเลย

หมอบอกตอนนี้ยังไม่ได้ยินค่ะแม่ อีกอาทิตย์กว่า น่าจะได้ยินแล้ว☺️

แม่ลองซื้อที่ตรวจของวัตสันดูนะ อ่านผลไวมาก

ตามเวลาเลย ถ้าทิ้งไวนานๆ ระวังผลผิดจ้า

ตรวจใหม่อีกทีนะคะ หลังปจด.ขาด 7 วันค่ะ