21 Các câu trả lời

ทานได้ค่ะ1 แก้ว เลือกที่ไม่ค่อยเข้มอาทิตย์ละครั้งสองครั้ง อย่าถึงกับเครียดเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ

แนะนำ กาแฟดีแคฟ ของสตาบัค/แมคโดนัล กาแฟที่สกัดคาเฟอีนออกแล้ว แม่ๆทานได้สบายใจ

แม่อยู่ต่าง จ.ไม่มีกาแฟพวกนี้เลยค่ะ

เมื่อก่อนติดมากเลยค่ะ เดี๋ยวนี้ขอให้ได้ดมๆๆก็หอมมากค่ะ 😂

กลิ่นมันทำให้สดชื่นดีนะคะ ❤️

เป็นเหมือนกันแต่ก็ทานๆที่ไม่เข้มทานพอหายอยากค่ะ

ทานได้ค่ะแต่เป็นวันเว้นวันหรือนานๆทานได้ค่ะ

ห้ามเกิน 1 แก้วจ๊ะ แก้วเล็กๆพอเด้ออ พอหายอยาก

โอเคค่ะแม่

เป็นค่ะ แต่ต้องอดทน ไม่กิน ดมของคนอื่นแทน

🤣🤣ตอนนี้ก็ดมๆอยู่ค่ะ แต่ไม่ชื่นใจอยากจนเครียด

VIP Member

กินได้ค่ะ ลดเหลือวันละ1แก้วก็โอเคแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้อยากดื่มแต่น้ำอัดลม

ดื่มได้วันละ1แก้วค่ะ

โอเคค่ะ