1 Các câu trả lời

อยู่เดือน คืออารมณ์สมานแผล และรักษาเลือดลมตัวเองเป็นเวลา1เดือนค่ะ แม่เราบอกว่า แต่ก่อนเป็นแบบนั้นเลย นอนดิ่งๆ ทับน้ำร้อน อยู่แต่บนบ้าน เพื่อไม่ต้องขึ้นลงบันไดแผลจะได้ไม่เสียดสี สมัยนี้มันเปลี่ยนไป ของเราก็อยู่เดือน แต่ลงมาครั้งเดียวเช้า และขึ้นบ้านอีกทีตอนจะนอน ไม่ออกนอกบ้าน อยู่แต่ในบ้าน1เดือนเต็มๆ กินแต่น้ำร้อน ทับแต่น้ำร้อน อาบน้ำสมุนไพร ถ้าเดินลงมาได้แนะนำเดินลงมาเถอะค่า ครั้งเดียวเช้า อยู่ข้างบนน่าเบื่อแย่เลยนะ 5555

นี่คือจริงๆให้ลงมาข้างล่างก็ได้นะคะ แต่บ้านค่อนข้างคับแคบ และที่บ้านมีพ่อสามีที่แก่แล้ว มีอาการอัลไซเมอร์หน่อยๆ ชอบไอด้วย บางทีไอไม่ปิดปาก จามบ้าง สะอึกบ้าง เลยไม่ค่อยอยากให้เด็กต้องมาเจออะไรแบบนี้ค่ะ

Câu hỏi liên quan