64 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องแรก ผญ. ไม่แพ้เลยคะ อยากกินแต่ขนมหวาน ตอนนี้ท้อง 2 ผช. 34 W แล้วก็ไม่แพ้ รุ้สึกโชคดีจังคะ แต่สามีแพ้แทน 😅

บ้านนี้คนแรกไม่แพ้เลยได้ลูกชาย คนที่2ท้องได้6เดือนก็ไม่แพ้เหมือนกันแต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ลูกสาวจ้า​ หายแพ้ท้องไปตอน5เดือนตอนนี้6เดือนกลับมาแพ้อีกแล้ว

ท้องแรกไม่แพ้เลยแต่หน้าโทรมได้ ผช.​ ท้อง2​ แพ้หนักเลย​ ได้​ ผญ.

VIP Member

คนแรกแพ้หนักมากได้ชาย ท้องนี้ท้อง2ไม่แพ้เรยก้ได้ชายจ้า☺️😁

บ้านนี้ท้องแรกแพ้ได้ผช​ ท้อง2ไม่แพ้ก้อได้ผชจร้า😆😆😆

บ้านนี้35+4w เพศชาย ไม่มีอาการแพ้เลยจ้า☺️ #ท้องแรกจ้า

แพ้หนักมาก 3เดือนแรก น้ำเปล่ายังแพ้เลย ได้ลูกชายค่ะ

ลูกคนแรกแพ้ท้องได้เพศหญิงคนที่2ก็แพ้ท้องได้ชายค่ะ

ชายเหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการแพ้เลยตอนนี้35วีคแล้ว