28 Các câu trả lời

นี่น้ำหนักขึ้นเยอะเลยค่ะ 4กิโลแล้ว ไม่มีอาการแพ้ใดๆ แต่กลัวจะเอาไม่ลงหลังคลอดมากเลยคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้เลยน้ำหนักลงมา 3 กิโล ช่วง 4 เดือนก็ค่อยๆขึ้นคะ ตอนนี้ 25w ขึ้นมา 6โลแล้วคั

บ้านนี้ 15w แพ้ท้องหนักมาก ก่อนท้อง 52 ตอนนี้ 44 เหนื่อยเหลือเกินดินอะไรไปก็ออกหมดเลย

VIP Member

ก่อนท้อง 49 ค่ะ 3เดือนแรก น้ำหนักลดลงเหลือ46. เข้าเดือน4. ตอนนี้เพิ่มขึ้น 47.8 ละค่ะ 🙂

บ้านนี้20w3dน้ำหนัก62ก่อนท้องน้ำหนัก66 แต่ผลซาว์ดลูกน้ำหนักตามเกณฑ์จ้า☺😁

เป็นเหมือนกันคะ ลดลง3 กิโล น้ำหนักมาขึ้นช่วงหายแพ้ท้องช่วง4เดือนคะ

บ้านนี้แพ้หนักมาก น้ำหนักลงไป3 โล พยายามหาอะไรเพิ่มน้ำหนัก เช่น นม

บ้านนี้แค่เห็นนมก็จะอ้วกแล้ว555555

บ้านนี้ลดไป5กิโลค่ะ ก่อนท้อง55 ตอนนี้5เดือน เพิ่มมา2โล ตอนนี้หนัก52

ขอบคุณค่ะ

ช่วงแรกๆแพ้น้ำหนักลดปกติค่ะแม่ พอหายแพ้ก็ขึ้นพรวดพราดมาด😆😚

กลัวจะขึ้นเป็นสิบๆโล ตกมาอยู่นี่แม่คนเดียว555555

แรกๆก็ลดแบบนี้แหละคะหลัง4-5เดือนเดี๋ยวน้ำหนักก็ขึ้นเองค่ะ

Câu hỏi liên quan