75 Các câu trả lời

นี้ก็ท้องค่ะ5เดือนเเฟนจับเหมือนกัน เเต่ได้ใบดำค่ะโชคดีมากๆ😁

โชคดีมากๆค่ะแม่ 😻😻

สู้ๆนะแม่ บ้านนี้ปีหน้าค่ะ ลูกได้1ปีพอดี รอลุ้นกันปีหน้า😄

เราค่ะ ทบ1 กำหนดคลอด29กันยา แต่แฟนไป1กันยา ทำใจไม่ได้จริงๆค่ะ

ทำใจยากจริงๆจ้าแม่ สู้ๆนะคะ ✌🏻✌🏻

สู้ๆค่ะบ้านนี้ได้ใบดำจับที่ชลบุรี​เหมือนกันค่ะ​ 37wแล้ว

ส่วนมากใครมีเมียท้องนี่จับได้ใบแดงเกือบทุกคน ไม่รู้ทำไม

ใช่ค่ะ แฟนก็จับได้ใบแดงทบ.2แต่แฟนก็ได้เห็นหน้าตัวเล็กก่อนไปทหาร กำหนดคลอด6ตุลา แฟนไปทหารตอน1พฤศจิกายนคนตำบลเดียวกันส่วนมากได้ใบแดง คนที่ได้ใบแดงส่วนมากจะเป็นคนที่มีเมียตั้งท้อง และลูกยังเล็กๆอยู่เลย

เรารอลุ้นพรุ่งนี้​แล้ว คุณ​แม่ลูกอ่อน​เหมือนกัน​😂

บ้านนี้คลอดได้4วัน พ่อต้องไปเรียนนายสิบต่อแล้วค่ะ 😭😂

เราโชคดีหน่อย พ่อรอดจ้า จับได้ใบดำ แม่คลอดเดือนกันยา

โดนเหมือนกันค่ะ ผลัด2 ค่ะ บ้านนี้พึ่งได้ 11 w 2 d เองค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ บ้านนี่ก็รอลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan