75 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ท้องได้34+4วีค แฟนพึ่งจับทหารเมื่อ24/7/63 แต่โชคดีได้ใบดำค่ะ ของแบบนี้แล้วแต่ดวงค่ะแม่

แดงเหมือนกันคะทำใจไม่ได้บอกตรงทำใครจะไห้กำล้งใจมากแค่ไหนเราก้อย้งไม่โอเครอู่ยดีคะ

น่าจะลาได้ค่ะ เพราะเห็นเพื่อนแถวบ้านเป็นแฟนเพื่อนคลอดก้ลาได้ค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่✌️✌️

ขอบคุณมากค่ะคุณแม่ สู้ๆค่ะ ✌🏻✌🏻😻😻

ใจหายเลยค่ะ ท้องได้ 28 W คุณพ่อจับทหารวันที่ 1 สิงหา 63ที่ผ่านมา ทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะ

ของเราไม่ติดค่ะแม่ ตอนนี้35วีคแล้ว พึ่งจับเมื่อวาน มีแต่คนบอกว่า เมียท้องจะติดทหาร

กลับบ้านตัวเองค่ะแม่ อย่างน้อยคลอดแล้วก็ยังมีแม่ มีญาติพี่น้องคอยจับนู่นนี่นั่น

ขอบคุณมากค่ะแม่ ต้องได้กลับบ้านจริงๆแล้วล่ะค่ะ ลางานสักพัก ฟื้นตัวได้ก็กลับมาทำงาน

VIP Member

เหมือนบ้านนี้เลย กำหนดคลอด7 พ.ย คุณพ่อจับได้ใบแดงผลัด2 ไป1. พ.ย ยังไม่ได้เจอลูกเลย😅😅

ขอบคุณนะคะ 😊😊

แฟนพึ่งสมัครไป ดีนะที่หน้าอกไม่ผ่าน ไม่งั้นเราแย่เลยค่ะ จะคลอดเดือนนี้แล้ว

คนท้องเขาไม่ให้ไปดูแฟนจับทหารนะคะ ส่วนมาก คนที่เมียท้องจะได้ใบแดงทุกคน 555

บ้านนี้ไม่ไปดูเลยจ้า พอได้ยินข่าวว่าได้ใบแดงเท่านั้นแหล่ะ น้ำตาไหลเลยจ้า

สู้ๆจ้าแฟนเราก้เป็นทหารอยู่มทบ14เพิ่งปลดพฤษภาที่ผ่านมา ฝึกเสร็จก้สบายจ้า

Câu hỏi liên quan