27 Các câu trả lời

25 กันยาค่ะ น้องผู้ชาย ดิ้นเก่งมากๆ แต่น่าจะได้คลอดก่อนแน่ๆค่ะ 😂 ดิ้นแบบไม่พักผ่อนเลยทีเดียว🤣🤣

วันที่27กันยาค่าา หมอคาดการณ์ให้น่าจะไม่เกินกลางเดือนกันยาค่ะ น้ำหนักน้องเท่าไรแล้วคะแม่

2000 กว่าแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็27กันยาจ้า แต่กว่าจะไม่ถึง ทัองแข็งหน่วงท้องบ่อยมากเลยค่ะ ปวดไปหมด

เหมือนกันเลยค่ะ

27กันยาเหมือนกันค่า จากสภาพแม่ไม่น่าจะถึง เป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ด้วยค่ะ 😂

ลุ้นกันต่อค่ะ😅

ของคุณแม่​26​กันยายน​ค่ะ... แต่ก็กลัวคลอดก่อนกำหนดค่ะเท้าเริ่มบวมแล้วค่ะ

27 กันยาวันเดียวกันเลยค่ะ แต่น่าจะผ่าก่อนอาทิตย์นึงค่ะ ดิ้นเก่งเว่อร์

ดิ้นเก่งสุดๆเลยค่ะ อยากออกมาแล้วเหมือนกัน

ของเรา28กันยาค้าาา น้องดิ้นเก่งมาก ปวดเมื่อยไปหมดเลยค่ะ😂😅

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้กำหนด 28 กันยายน แม่เริ่มจะไม่ไหวแล้ว

วันเดียวกันเลยคะแต่คิดว่าคงไปไม่ถึงแน่เพราะเป็นครรภ์แฝด

ถ้าแฝดก็น่าจะไม่กี่วันนี้แล้วค่ะ

บ้านนี้27กันยาค่ะสินเดือนนี่ไปหาหมอหมอจะนัดผ่าแล้วค่ะ

หมอผ่าตอน38สัปดาห์ค่ะและเด็กน้ำหนักเยอะด้วยค่ะ

วันเดียวกันค่าได้ญ.ไม่รู้จะคลอด ก่อนมั่ย555

คิดเหมือนกันค่ะ ไม่น่าจะถึง😂

Câu hỏi liên quan