146 Các câu trả lời

บ้านนี้17ตุลาค่ะ เมื่อคืนปวดท้องหนัก ไม่รู้ว่าปวดเตือนรึอะไร ลูกก็ดิ้นใหญ่ กว่าจะหลับก็ตีสามแนะ แอบกลัวคลอดก่อน 😂

ผ่า 18 ตุลาจร้า ท้องแข็งบ่อย มีเจ็บจี๊ดๆ นาน ๆ ทีค่ะ เริ่มมีตกขาว จะถึงวันนัดผ่าไหมไม่รู้ค่ะ

25​ ตุลาค่ะ​ แต่หมอนัดผ่า​ 10​ตุลา​ เพราะผ่าคลอด+ทำหมันค่ะ​ จะได้เจ็บทีเดียว

ตุลาคมเยอะจังบ้านนี้30กันยายนยังเงียบอยุ่ยังไม่มีอาการไรเลย

ตามใบซาวกำหนดคลอด 9 ตุลาค่ะ แต่หมอนัดผ่า 26 กย.นี้ค่ะ อีก10วัน

21​ ตุลาค่า​ แต่ท้องไม่ออกเลย​ นอนทีนี่แบนราบ555

ลูกชายค่า​ สมใจคุณพ่อเขา

กำหนด​ 20​ ตค.​ แต่ขอหมอผ่าวันที่​ 9​ ตค.​ ค่ะ

9ตุลาเหมือนกันจร้า ปวดเตือนทุกวันเลยค่ะ

1 ตุลาคมค่ะยังไม่เจ็บท้องเตือนเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็ 9 ตุลา

Câu hỏi liên quan