6 Các câu trả lời

😆 บางทีก็แอบกังวลคะแม่ ยังดิ้นไม่เป็นเวลา บางทีทั้งวัน แทบไม่ดิ้นเรย มาดิ้นช่วงกลางคืน ดิ้นแบบจะทะลุท้องออกมาเลยจ้า😅

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ 5 ทุ่ม เที่ยงคืนทุกวัน ตั้งเเต่เข้า23w มา ตอนเช้าก็จะดิ้นปลุก นอกนั้นก็หลับแบบยาวๆ ดิ้นอีกที่ตอนเเม่หิวข้าว🤣

ใจหายเนาะแม่นึกว่าเค้าเป็นอะไร😂

บ้านนี้ดิ้นแรงช่วงตี2-5ทุกวัน เวลาแม่จะนอนพอดี น้องจะดิ้นแรงมากค่ะ ดิ้นที่ฉี่แทบแตก กางวันนี้เงียบมาก 😂😂

VIP Member

ปกติเลยค่ะ เด็กมักดิ้นกลางคืน คลอดแล้วยิ่งกว่านี้ ตื่นกลางคืน แม่ฝึกลูกให้รู้กลางวันกลางคืนได้นะคะ

ฝึกยังไงค่ะแม่

แรกๆก็ดิ้นกลางคืนก่อนนอนคะ หลังๆมาเปลี่ยนมาเป็นดิ้นตอนเช้าปลุกแม่แทนนาฬิกาแล้วคะ😂😂

บ้านนี้ดิ้นหนักช่วงกลางคืนเหมือนกันค่ะ​ ดิ้นจนต้องบอกว่าแม่ขอนอนหน่อยนะลูก❤️❤️

Câu hỏi liên quan