65 Các câu trả lời

บ้านนี้เริ่มคว่ำตอน3เดือนค่ะพอคว่ำครั้งแรกเองได้น้องก็ไม่คว่ำอีกค่ะตอนนี้4วันแล้วที่น้องไม่พยายามคว่ำค่ะ

ลูกเพื่อนค่ำตั้งแต่2เดือนกว่าค่ะ..เด๋วอีกหน่อยได้มาลุ้นลูกตัวเองแล้วค่ะ..วันนี้2เดือน1วันละ

VIP Member

บ้านนี้คว่ำได้ตอน 3 เดือน ตอนนี้ 4 เดือน 15 วัน พลิกคว่ำได้แต่ยังพลิกหงายไม่ได้ ร้องสิคะ 😂😂

บ้านนี้คว่ำตอน 2 เดือนกว่าๆค่ะตอนนี้ 5 เดือนกำลังหัดคลานค่ะ แต่ไม่ค่อยนอนหงายเลยค่ะ

บ้านนี้คว่ำตอน 3 เดือน 22 วัน ตอนนี้อีก 1 วันจะ 4 เดือนแล้ว คว่ำเก่ง ไม่ยอมนอนหงายเลยคะ

กลายเป็นลูกหมูลูกหมาไปแล้ว น่าชัง นับวันยิ่งหลงรัก มากขึ้นทุกวัน🥰

คว่ำ เกือบๆ 4 เดือนเลยค่ะ คุณแม่ต้องลองช่วยเค้าคว่ำดูค่ะ เดวสักพักจะทำได้เอง

เอาแก้มมาเยอะจังลูก น่าฟัดจริงๆ #แม่ไม่ต้องกังวลค่ะ เดี๋ยวน้องก็คว่ำ ☺️

คว่ำแต่3เดือนกว่าๆคะ 4เดือนกระดึ๊บคลานแล้วคะ สักพักคะแม่ใจเย็นๆ

บ้านนี้ 4เดือน6วัน กำลังหัดคว่ำและหัดนั่งในเวลาเดียวกันจร้า😘😘😘

คว่ำตอนสามเดือนเกือบสี่เดือนค่ะ ตอนนี้กำลังพยายามกระดึ๊บๆ 😁😆

Câu hỏi liên quan