5 Các câu trả lời

แม่ลองกดดูค่ะ ว่าบุ๋มไหม และเช็คความดันโลหิตด้วยนะคะ หากมีอาการกดบุ๋ม ความดันสูง เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ ให้รีบไปพบหมอนะคะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

บ้านนี้บวมยุบ บวมยุบ มาเป็นเดือนแล้วค่ะ ไม่คลอดสักที ท้องมา10เดือนแล้ว😭

สู้ไปด้วยกันคะคุณแม่ บ้านนี้อยากเจอน้องแล้ว

เท้าบวมไม่ได้เกิดจากยืนนานเสมอไปนะคะ แม่น่าจะใกล้คลอดแล้วน๊า

แต่ยังเงียบบางวันไม่รู้สึกเจ็บเตือนอะไรเลยคะ ดิ้นปกติ ไม่แข็ง ไม่หน่วง อะไรเลยก็มี

น้องพร้อมออกมาแล้วคะแม่

แต่ยังไม่รู้สึกอะไรเลยคะแม่นิ่งเงียบมาก

ใกล้คลอดแล้วค่ะแม่

รอเลยคะแม่อยากเจอแล้ว