18 Các câu trả lời

เราซาวหน้าท้องไม่เจอเด็ก พอไปซาวผ่านช่องคลอดเจอค่ะ เราก็ท้องแค่ 6w+5d เอง ทีแรกหมอว่าเป็นท้องลม พอดูผ่านทางช่องคลอดเจอเด็กอีแม่โล่งค่ะ แต่เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ🥹 ฉีดยากันแท้งมาแล้วค่ะ😊

VIP Member

อยากให้รอก่อนจังเลยบ้านนี้ท้อง2ตอนนั้นท้องลมกว่าหมอจะยุติให้ก็12wแล้วค่ะเพราะหมออยากให้แน่ใจว่าไม่มีตัวน้องจริงๆพอมาท้องล่าสุดก็ซาวด์เจอน้องช้ากว่าอายุครรภ์ตามประจำเดือนค่ะ

มีเลือดออก1วันก่อนไปขูดมดลูกค่ะแต่จะมีอาการปวดท้องน้อยแบบรุนแรงมากตั้งแต่9wเลยค่ะ

ใจเย็นนะคะแม่บ้านนี้ท้องสองคะยังมาเจอตัวน้องตอน10+1wเลยคะส่วนเมื่อตอนท้องแรกแม่เจอชัดๆเลยตอน12wคะ

ยังไม่เจอเลยคะ อีก2อาทิตย์ นัดอีกคะ

ขอให้รอบหน้าเจอน้องนะคะ ไปแอบอยู่ไหนลูกออกมาให้แม่เจอหน่อยเร๊ววว คุณแม่อยากเครียดนะคะ 🥰

ขนาดถุงการตั้งครรภ์เท่าไหร่แล้วคะ ที่ไปหาหมอมาล่าสุด ใบอัลตร้าซาวด์เหมือนถ่ายมาไม่หมด

บ้านนี้ ท้องลมมา 2 ท้อง ท้องที่ 3 ซาว 8วีคไม่เจอ เจอตอน10 วีคค่ะ เมื่อกี้เลย

บางคนเจอไม่เท่ากันค่ะ บ้านนี้เจอ8วีคค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

เจอแน่นอนค่ะแม่ ❤️❤️❤️

บ้านนี้เจอตอน7วีคค่ะพร้อมเสียงหัวใจไปซาวด์ที่คลินิกค่ะ

บ้านนี้ 6-7 w เจอน้องค่ะ ซาวช่องคลอด

ของเราเจอเมื่อวานตอน7วีค2วันค่ะ

บ้านนี้รอซาวรอบสองเหมือนกันค่ะไปซาวรอบแรกหมอบอกท้องอาจจะอ่อน เลยไม่พบตัวอ่อน