9 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องเข้าเต้า+กับปั้มขวดให้กิน น้องกินน้อยมากกก วันหนึ่งตกประมาณ18-20ออนซ์เองค่ะ น้องห่วงเล่น

3 เดือนกว่าพอๆกันค่ะ พึ่งกลับไปทำงานลูกเลยได้เริ่มกินขวดค่ะ ตอนนอนก้อเอาเข้าเต้าอย่างเดียวค่ะ

VIP Member

นับไม่ได้ค่ะ เพราะเข้าเต้าอย่างเดียว ทั้งวันทั้งคืน คือไม่ให้ลูกดูดขวดค่ะ 😉

VIP Member

วันนึง 10 มื้อ มื้อละ 3 ออนซ์ รวม 30 ออนซ์ ค่ะ 3 เดือนกว่าๆ 😅😅

บ้านนี้เข้าอย่างเดียวค่ะ ทานทั้งวันเลยค่ะ

กินทั้งวันค่ะบ่อยเข้าเต้าอย่าง​เดียว​ค่ะ

กลางวันกลางคืน40ออนดูดขวดอย่างเดียวคะ

บ้านนี้ 24-27ออนซ์จ้า 4เดือนครึ่ง9โล

น่ารักจังค่ะ

Câu hỏi liên quan