11 Các câu trả lời

38+1 ยังเงียบเหมือนกันค่าาา บ้านนี้อาการเดียวกับคุณแม่เลยค่ะ เจ็บระหว่างขามาก ทรมานสุดๆเวลาเปลี่ยนท่านอน + มีท้องปั้นช่วงกลางคืนบ้าง แต่นอกนั้นยังไม่มีอะอาการอะไรเลยค่ะ เงียบมาก อยากแตกแล้ว

38+2 อาการเดียวกันเลยค่ะ อยากแตกแล้ว เริ่มจะไม่ไหว มีท้องปั้นช่วงกลางคืนบ่อย ๆ แต่ยังไม่ถี่ขนาดที่จะคลอดอะค่ะ เวลาลุกเดินก็ปั้นขึ้นมา นั่งนาน ๆ ก็เป็นค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ อยากแตกไม่ไหว😅

38+5โดนกระตุ้นไป2รอบยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะพรุ่งนี้ไปหาหมออีกรอบคงจะโดนกระตุ้นรอบที่3

กำหนดคลอด18 ธันวาคม แต่นัดผ่า 5 ธันวาคม ตอนนี้คุณแม่ ปวดหลัง ปวดขา ปวดจิมิ

ใกล้แล้วจ้าแม่☺️✌🏻

38+2 ยังเงียบอยู่แต่อาการเดียวกันเลยค่ะ ใกล้ได้เจอน้องแล้ว ฮึบๆคุณแม่

38+4 อาการเดียวกันเลยค่ะ โดนหมอกระตุ้นไป1รอบแล้วยังเงียบยุเลย😂

555 ลองตามแล้วจ้า ยังเงียบเหมือนเดิม 😂

กำหนดคลอด18ธันวาค่ะ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยชิวมากแม่

37+2 มีอาการน้ำเดิน2ครั้ง ปากมดลูกเปิด1เซน รอคลอดวนไปจ้า

TapFluencer

บ้านนี้40+2ค่ะ โดนหมอเร่งคลอด น้องดื้อไม่ยอมออก555

เหมือนกันค่ะ ทรมานสุดๆๆ อยากแตกแล้ว

Câu hỏi liên quan