7 Các câu trả lời

จ้ำม้ำมากเลยค่าา นัดผ่าคลอดใกล้ๆกันเลยค่ะของเราวันที่5เมษาขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกเช่นเดียวกันค่ะ

ดูจากอัลตร้าซาวด์ นน.น้องน่าจะมากกว่านี้ จ้ำม่ำน่ารักมากเลยค่ะ อีกนิดเดียวก็ได้เห็นแล้ว สู้ๆค่ะ

ขอบคุณค่ะรอๆวันค่ะเอาประมานนี้3โลหน่อยค่ะตัวใหญ่เดี๋ยวเสื้อผ้าที่สั้งมาจะใส่ไม่ได้ค่ะ😁😁

สุ้ๆนะคะ บ้านนี้ตอนซาวตอน37วีคหนักแค้2500เองคะ คลอดตอน40+3วีคคลอดออกมาหนัก3340คะตอนนี17วันแลวหนัก3840แลวคะ

ขอบคุณค่ะ

ฝากพิเศษหรอค่ะ น่าจะเกิน3100นะค่ะดูจากแก้มแล้ว 😁😁👶🤍 แข็งแรงๆทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ไม่ได้ฝากพิเศษค่ะ ถ้าคลอดเอกชลมีโปรคลอด หมอคนที่ฝากคลินิกจะไปทำคลอดให้ค่ะ

แก้มน้องงงน่าฟัดมากเลยค่ะแม่🥰🥰

ขอบคุณมากค่ะ

นัดผ่าคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ

ใกล้ๆจะเจอหน้าน้องแล้วค่ะแม่สู้ๆค่ะตื่นเต้นนะค่ะ

Câu hỏi liên quan