79 Các câu trả lời

คลอด30สิงหา แต่หมอบอกถ้านับตามความจริงไม่ใช้เครื่องซาวด์อาจจะ6กันยาค่ะ หยวนๆกันได้😂

2กันยาคะ มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่ บางคนก็ทักว่าไม่เหมือนท้องเหมือนอ้วนลงพุงมากกว่า

22​ กันยาจ้าาา.. บ้านนี้แอบกังวล​เพราะมีแต่คนทักว่าท้องเล็กเกินไป

ท้องไม่ใหญ่หรอกค่ะ ดูน้ำหนักลูกว่าตามเกณฑ์หรือป่าว

18 กันยา ท้องใหญ่มาก หมอบอกตอนนี้น้องได้ 250 กรัมแล้ว

บ้านนี้ก็5กันยายนน้ำหนักน้องเท่าไร่ค่ะแม่

5 กันยาเหมืออนกันค่า ท้องใหญ่มากเหมือนกัน

บ้านนี้20 +4 กำหนดคลอด 8กันยา ท้องไม่ออกเลย

16กันยาคะยังไม่รุ้เพศเลยแต่ดิ้นแล้วค่ะ

เหมือนกัน เลยจ้า16กันยาแต่ยังไม่รู้เพศเลย

7กันยา ยังท้องเล็กอยู่เลย น้องหนัก490

Câu hỏi liên quan