54 Các câu trả lời

13 สัปดาห์ 2 วัน ฝาก รพ.รัฐ หมอไม่ซาวให้เลย ขอฟังเสียงหัวใจก็ไม่ให้ฟัง บอกแค่ว่ายังไม่เห็นตัวเด็ก ท้องยังอ่อนอยุ่ แม่บ้านนี้ก็อยากเห็นลูก 😭

เราซาวตั้งแต่10​ สัปดาห์​เลยค่ะ

ลูกสาว 19 สัปดาห์ค่ะ คุณพ่อเค้าคุยฟุ้ง บอกน้องทำมือ i love you ให้เค้า😀😀

10week5d ค่าแม่ น้องดิ้นดุ๊กดิ๊กใหญ่เลยจ้าโบกมือโชว์ด้วยจ้าแม่😅

ใช่ค้า​ เมื่อวานหมอซาวให้ถีบโชว์หมอ​ 5555

อันนี่ซาวด์ตอน8สัปดาห์ตอนนี้17สัปดาห์แล้วจ้า

ตอน10สัปดาห์6วันค่ะ ตอนนี้6เดือนกว่าแล้วค่ะ

บ้านนี้​ 10w+5d ค่ะ​ ตอนนี้​ 15w+2d แล้วค่ะ

ซาวตอน 8w3d ค่ะ อาทิตย์ที่แล้วเองค่ะ

ตอน 7 สัปดาห์ค่ะ ซาวผ่านช่องคลอด😍😍

11สัปดาห์จร้าเล็กๆเหมือนกันค่ะ

ซาวด์ตอน 10 W 6 d ค้ะ ตอนนี้12 W 2 D ค่ะ 😊😊