48 Các câu trả lời

รู้สึกดิ้นตอน 18 week ค่ะ แต่นานๆ ที ตอนนนี้ 23 week แล้วก็ยังนานๆ ทีเหมือนกัน แม่ งง เลย แต่คงไม่ค่อยได้เล่นกับเค้าเท่าไรคะ

บ้านนี้16วีคก็เริ่มตอดๆแล้วค่ะรู้สึกได้ชัดเจนเลย พอซาวด์คุณหมอบอกแรงเยอะมากเลยดิ้นเก่งมาก😆

VIP Member

เริ่มตอดเบาๆ 15 week กว่าๆค่ะ เริ่มดิ้นแบบรู้สึกได้ดีตอน 19 week กว่าๆ ตอนนี้ 20 week 3 day ดิ้นสนุกเลยค่ะ

VIP Member

รู้สึกน้องตอดตอน 17 week ค่ะ ตั้งแต่ 19 week มานี่ดิ้นแรงมากค่ะ ดิ้นทั้งวัน ถีบทีเสียวมากๆๆค่ะ

ไม่ต้องกังวลน่ะของฝนดิ้น22/23วิคหมอบอกว่าอาจเปนเพราะหนังท้องเราหนาจึงทำไห้รู้สึกช้า

18 วีค จะรู้สึกมีการเคลื่อนไหวในท้อง ตอนนี้ ครบ 20 วีค แล้ว ดิ้นแล้วค่ะ ครบ20 วีค 19/01/2564

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-139576)

12วีคค่ะ​ แล้วแต่คุณแม่ด้วยนะคะบ้างคนหน้าท้องบางจะรู้สึกง่าย😁

ตอด​ๆๆนะเบาๆๆ​

บ้านนี้ก็20 เหมือนกันค่ะ ดิ้นเก่งมากดิ้นบางที่แม่จุกอกเลย

บ้านนี้ดิ้นตอน20wค่ะ ของแม่อาจจะรู้สึกหลัง20wก็ได้นะคะ

Câu hỏi liên quan