1 Các câu trả lời

ไม่มีทางแก้ค่ะ คนแก่นี่พูดยากพูดเย็นที่สุดแล้วแม่ บางทีหมอเตือนยังบ่นหมออีก บ้านนี้เคยช่วยป้าเลี้ยงหลานค่ะ ป้ากับพี่สะใภ้ทะเลาะกันประจำเพราะเลี้ยงไม่ตรงกันนี่แหละ ทุกวันนี้หลาน 4 ขวบยังไม่เลิกทะเลาะกันเลยค่ะ 😅 ป้าจะชอบพูดว่า มันจะตายได้ไง เลี้ยงมาตั้งกี่สิบคนไม่ตายสักคน อย่าอนามัย

เราเลี้ยงเอง 24 ชม. ช่วงแรกคลอดโดนพูดทุกวันค่ะ พูดอยู่ 3 เดือน สุดท้ายเราแกล้งทำหูตึง+โกหกว่าทำแล้ว ป้อนแล้ว จบ ไม่จู้จี้อีกเลย 🤣