37 Các câu trả lời

39+2แล้วจ้าหมอนัดอีกทีวันคลอดจ้า27มกราคม ถ้าไม่มีอาการอะไรหมอก้จะให้ยาเร่งคลอดจ้า

หมอนัดวันเดียวกันเลยค่า แต่ยังไม่มีอาการเลย

39+3 มีมูกขาว ไม่เยอะ ปวดหัวหน่าว ปวดก้นกบ ท้องแข็งบ่อย ต้องรีบไปรพ.ไหม แต่ทนได้อยู่

ควรไปนะค้ะถ้ามีมูก

ลูก3แล้ว38+แล้วทรมานสุดเจ็บมดลูกขยายเมื่อไหร่ตะแตก เหนื่อยเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้แตกตอน 39+5 กำหนดคลอด20มกราคมแต่แอบแตกเมื่อวันที่18มกราคมแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด12มกรา แต่แตกวันที่3มกราคม38+4จ้า น้องคลอดง่ายมากจ้า

แตกแล้วค่ะ โดนยาเร่งเรากำหนดคลอด24มกรา พึ่งแตกวันที่20ค่ะ

ยังเลยคะ

กำหนด 20มกราคมค่ะ แต่น้องมา 9มกราคม เร่งคลอดเหมือนกันค่ะ

ตอนเร่งยาไม่เจ็บ เจ็บตอนปากมดลูกเปิดค่ะ สู้ๆนะคะ

กำหนดคลอดวันอาทิตนี้ค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววเลยจ้า

39+2 เงียบมากจ้า พรุ่งนี้หมอนัดเร่งคลอดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan