39 Các câu trả lời

บ้านนี้จะหยุด34weekใจจริงแม่อยากหยุด36werkแต่คุณพ่อคุณยายไม่ให้ทำแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะเช่นกันนะค่ะแม่

นี่กะว่าถ้าปกติ ก็จะพักร้อนก่อนกำหนดคลอดสักอาทิตย์นึงค่ะ ✌🏻

บ้านนี้27weekแล้วค่ะยังทำงานอยู่ บ้านนี้ว่าจะหยุดทำงานตอน35weekค่ะ

บ้านนี้7จะ8เดือนแล้วค่ะยังทำงานเหมือนกัน ค่าใช้จ่ายเยอะอิอิ

ตอนนี้ 33+4w ยังทำอยู่เลยค่ะ คิดไว้จะลาเดือนกันยาค่ะ ตอน37wค่ะ

36w5วัน. กะว่าทำจนคลอดเลยค่ะ งานไม่หนัก แล้วค่อยลาหลังคลอด💕

บ้านนี้กะยิงยาวถึงคลอดเลยค่ะ กลัวอยุ่บ้านเฉยๆจะเบื่อ

บ้านนี้35+3 วีค ยังทำอยู่ค่ะ กะว่าจะทำให้ถึงคลอดเลย

ท้องแรกทำจนคลอดเลยค่ะ บ้านข้างๆที่ทำงานส่งไป รพ.

VIP Member

บ้านนี้ทำถึง30wค่ะ เพราะได้นอน รพ. แฟนเลยให้หยุด

Câu hỏi liên quan