119 Các câu trả lời

บ้านนี้ผู้ชายจ้า5เดือนคลอดเดือนมิถุนายน..

ชายอีก1โหวตค่าา

บ้านนี้ผู้หญิงยังตั้งชื่อไม่ได้เลยจ้าา

5 เดือน แต่หันก้นให้ดูค่ะ เลยไม่รู้เพศ

VIP Member

บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะ แต่ในใจอยากได้ชาย😂

ใช่จ้า

บ้านนี้6เดือนกว่ายังลุ้นยุเรยค่ะ

ลุ้นต่อค่าเเม่

บ้านนี้ชายจ้า ผ่าคลอดพรุ่งนี้แล้วค่ะ

5เดือนผู้ชายยังเลือกชื่อไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ 7 เดือนค่ะ ผู้ชายชื่อน้องเลิฟค่ะ

พ่อน้องชื่อลิฟค่ะ 😊😊

คุณแม่ผิวสวยมากเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว

ยินดีด้วยนะคะ อยากได้ลูกสาวมาก เเต่ไม่ได้5555

VIP Member

บ้านนี้ 39+2 ผ.ชค้ะ ชื่อ ฟาเดล พ่อชื่อฟาเรน

น้องจะมาเเล้ววว

Câu hỏi liên quan