8 Các câu trả lời

21 เหมือนกันค่ะ บ้านนี้รุ้สึกแค่ตอดๆ อยากให้ดิ้นบ้างแม่อย่กจุกเหมือนบ้านอื่นเค้า 555

ไปซาวด์ที่คลีนิคมา หมอบอกน้องน่าจะเป็นผู้ชายแต่ไม่ 100% เพราะน้องหนีบขา 🤣

รู้ตอน 16 วีคค่ะ เพศหญิง ปัจจุบัน 18 วีค 2 วัน กำหนดคลอด 23 พย.ค่ะ

ยังไม่รู้เพศจ้า แต่สู้มือมาก รอหมอนัดอีกทีตอน23วีคค่ะ

บ้านนี้จะ 7 เดือนแล้วน้องยังไม่ยอมให้เห็นเลยค่ะ

VIP Member

รู้แล้วค่ะแม่ เจาะ Nifty รู้ได้ตั้งแต่ 10 week 😊

21w2d เหมือนกันค่ะ น้องเป็นผู้ชายค่ะ

26wยังไม่รู้เพศเลยจร้า

Câu hỏi liên quan