ทีมเดือนกันยาเปนไงกันบ้างค่ะแม่ๆ

17 wk. บ้านนี้ยังไม่รุ้เพศเลย นน.ขึ้น6 โลแล้ว ??

ทีมเดือนกันยาเปนไงกันบ้างค่ะแม่ๆ
123 Các câu trả lời
Thành viên VIP

14 กันยา นน.ไม่ขึ้นเลยค่ะ กินเยอะมากแต่ดีไปลงลูกหมดเลย. ซาวด์รู้เพศแล้ว ได้ลูกชายค่ะ

กันยาเหมือนกันค่ะ น้ำหนักยังไม่ขึ้นสักโล ท้องก็ยังไม่ออกเลยค่ะ กังวลเหมือนกัน

Thành viên VIP

12 กันยาค่ะ หมอนัดตรวจวันอาทิตย์ ตื่นเต้นลุ้นเพศน้องค่ะ นน. ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ 😅😅😅

Post reply image

11เมษานี้ละคะจะรุ้เพศครบ4เดือน น้ำหนักคงขึ้นไม่เยอะช่วง3เดือนขึ้นมาจาก52เปน54.8

20กันยา เป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้วเลยไม่มั่นใจว่าใช่รึป่าว น้ำหนักไม่ขึ้น😅

บ้านนี้ท้อง2จ้าน้ำหนักลดลงลดลง.แถมลูกในท้องยังๆไม่ตอดเลยจ้า 18w3d คลอด5กันยา

7กันยา น่าจะมีจู๋แต่ยังไม่ชัวร์100%เพราะน้องหนีบขาไว้ นน.แม่ยังไม่ขึ้นจ้า

กำหนดคลอด16ก.ย..ตอนนี้17วีค..พรุ่งนี้นัดเจาะน่ำคว่ำ..เพราะอายุ35..กล้าๆกลัวๆ

5y trước

สู้ๆค่ะ ☺☺

19 กันยาค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 3 โล เพศหมอว่าน่าจะหญิง แต่ยังไม่คอนเฟิร์มจ้า

16กย ค้าาาา เเม่บ้านนี้ยังไม่ขึ้นสักขีด เพศน้องยังไม่รู้เลยคะเเม่ๆ

Câu hỏi liên quan