8 Các câu trả lời

ตอนแรกบ้านนี้ก็เป็นจนเนื้อเปื่อยเลยค่ะ เลยใส่เเพมเพิสน้อยลง ทาวาสลีนทุกครั้ง ตอนนี้ดีขึ้นแล้วแล้วค่ะ #แนะนำทาวาสลีนกับบีแพนเธนทุกครั้งที่ใส่แพมเพิสกับผ้าอ้อมค่ะ. ช่วยได้

พึ้งเปลี่ยนมาทาบีแพนเธนทุกครั่งเมิ้นกันนค่ะ..แต่งดการใส่เเพมเพิส..ใช้ผ้าอ้อมแทน.. น้องเริ่มหายแร้วค่ะแม่😊😊ขอบคุณนะค่ะ

บ้านนี้ก้เป็นคะเเต่เป็นไม่มาก น่าจะไส่เเพมเผิสเยอะคะ ลองไม่ไส่ดูคะน่าจะหาย บ้านนี้เป็นไม่เยอะทาเเป้งก้หายคะ 🥰

น้องน่าจะเเพ้เเพมเผิสรึป่าวคะ ถ้าเเม่ไม่เเน่ใจเเม่ลองไปถามคุณหมอดูคะเดียวมันจะเป็นมากขึ้นนะคะ

บ้านนี้น้องไม่ถ่ายมา2วันแล้วค่ะไม่รุ้เป็นเพราะนมผงรึนมแม่ค่ะมีแม่ๆๆบ้านไหนแนะนำได้นะค่ะ

TapFluencer

เด็กเขาไม่ให้ทาแป้งนะคะ บ้านนี้แพ้แป้งหนักมาก หยุดใช้แป้งแล้วเช็ดให้แห้งจะหายค่ะ

น้องแพ้เแพมเพิสค่ะของเราก็ถ่ายกินนมแม่ด้วยและกินนมดูแลคด้วยน้องก็ถ่ายแต่ไม่เยอะ

บ้านนี้น่าจะแพ้เเพมเพิสจิงค่ะ..ตอนนี้ใช้แต่ผ้าอ้อมรอยแดงจ่างลงแร้วค่ะ

VIP Member

น่าจะแพ้แพมเพิสหรือเปล่าคะ

ลองใช้ชูโดวครีมค่ะ​ ช่วยได้

Super Mum

แนะนำ fae&mae ค่า

ขอบคุนค่ะแม่😍😍