35 Các câu trả lời

สอบถามหน่อยค่ะ26+3w​ครึ่งชม.แข็ง2 3รอบ​ ตลอดทั้งวันนี้ก็ควรไปหาหมอใช่มั้ยคะ

ขอบคุณ​ค่ะ😞

บ้านนี้จ้านอนโรงบาล อยุ่ตั้งแต่32wตอนนี้34wละคะ หมอให้นอนยัน36 w คงได้คลอด

สู้ๆนะคะแม่ ลุ้นไปพร้อมกันค่ะ

เคยค่ะ 32w 1รอบ 34w อีก1 รอบ นอนรพให้ยาระงับคลอดกับยากระตุ้นปอดเด็กค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ❤❤

บ้านนี้ค่ะ ระงับตั้งแต่ 34+6 w นอน รพ ระงับ 1 อาทิตย์ และคลอด 36+1 w ค่ะ

ตอนนี้น้องน้ำหนักเท่าไหร่ค่ะ

ท้องแรกก่อนกำหนดค่ะ แต่ท้องนี้คิดว่าจะให้ครบตามกำหนดนะคะ

สุ้ๆ นะคะแม่ ❤❤❤

อาการท้องแข็งสังเกตยังไงค่ะ เริ่มมีอาการแบบไหนค่ะ

มันจะเป็นก้อน ปั้นแข็ง ทั่วท้องค่ะ ถ้าลูกโก่งจะแข็งบริเวนลูกโก่งค่ะบริเวนอื่นจะนิ่ม ปั้นบ่อย+เจ็บเตือนเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

เป็นเหมือนกันคะตอน33วิคนอน3คืนให้ยาระงับคคลอด

สุ้ๆนะคะแม่ ❤❤❤

เป็นเหมือนกันค่ะเราพึ่งออกจากโรงพยาบาล

บ้านนี้ก็รอลุ้นค่ะ ตอนนี้ปวดหมดเลย ปวดช่องคลอดด้วยย

นั่งนานไม่ได้? ใครเป็นเหมือนกันบาง

นั่งนานท้องก็แข็งได้นะคะแม่

นานๆ จะแข็งสักที พึ่งจะ 6 เดือนเองค่ะ

หมั่นดูอาการนะคะแม่

Câu hỏi liên quan