27 Các câu trả lời

ใช่คะท้องแรก ไม่แพ้ ไม่เป็นอารัยเลยไม่ปวดเมื่อย พอท้องสองมาครบเลยคะ ตอนนี้32 สัปดาแล้วคะ

32 วีค เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ใช่ท้องแรกชิวมาก ท้องสองนี่สิ โอ๊ยเหมือนกันเลย อีก9วันนัดผ่า เจ็บเตือนบ่อยมากกก

เหมือนกันเลยค่ะ ท้อง2 มีครบทุกอาการ หมอนัด 8 ตุลา ปวดท้องบ่อย ท้องแข็งบ่อยมากก

เหมือนกันเลยค่ะ. ท้องแรกชิวมาก ท้องสองห่าง4 ปี ทั้งวิงเวียน ปวดเอว ปวดหลัง😅

ท้อง2เป็นเหมือนกันค่ะ.ปวดไปหมด.ท้องแรกสบายมากค่ะ

เหมือนกันค่ะท้องสองทรมานมากๆๆท้องแรกโครตชิวๆๆ

ท้องแรก39+4ก็คลอดแล้ว แต่ท้อง2นี้40+2ยังไม่คลอดเลย

เหมือนกันเลยรู้สึกว่าท้องสองทรมานมาก

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกท้องสองไม่ต่างค่ะ 😊

TapFluencer

เหมือนกันค่ะกำหนด10ตุลาทรมาณมาก

Câu hỏi liên quan