59 Các câu trả lời

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะมีแต่บ้านอื่นเอามาให้ค่ะ แต่ลูกคนแรกก้ออยากซื้อเองค่ะ เพราะตื่นเต้นมาก อยากให้ลูกใส่ชุดดีๆชุดน่ารักๆๆค่ะ แต่ยังไม่กล้าซื้อค่ะเพราะคนที่บ้านห้ามไม่ให้ซื้อค่ะ

VIP Member

กำหนดพฤษภาเหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังไม่ได้เตรียมสักอย่างเลย เพราะยังรู้เพศน้องไม่แน่นอน ไปซาวด์กี่รอบๆน้องกับหนีบบังหมอไว้😅

ขอบคุณค่าาา😍😍

สอบถามแม่หน่อยค่ะ เตรียมอะไรบ้าง งบประมาณเท่าไหร่ แม่แฟนหัวโบราณไม่ให้ซื้อ แต่จะแอบซื้อคะ อยากทราบว่ามีอะไรบ้าง

ขอบคุณมากนะคะ 💖

ปลายพฤษภายังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ ท้องแรก ไม่รู้จะเริ่มจากจุดไหน ตัวคนเดียว 😂😂

พฤษภาคมเหมือนกัน เตรียมแค่เสื้อปักกับหมวกปักชื่ออย่างล่ะ2ชิ้นเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอดเมษายังไม่ได้เตรียมเลยจ้า เเต่กำลังจะทะยอยเตรียม🙂

บ้านนี้กำลังทะยอยสั่งจ้า พ.ค เหมือนกัน ท้อง2แล้ววแต่ตื่นเต้นมากก😂😂😂

บ้านนี้24พ.ค เตรียมไว้ครบหมดแล้ว รอแค่เอาออกมาซักปลายเดือนเมษาค่ะ

บ้านนี้คลอด 4 เมษาค่ะ เพิ่งจะทยอยเตรียมของ ของยังไม่ครบเลยค่ะ

พฤษภาคมเหมือนกันค่ะ ครบหมดแล้วซักพร้อมหิ้วแล้ว แอบตื่นเต้น

Câu hỏi liên quan