21 Các câu trả lời

บ้านนี้ หมอนัด28ส.ค.ค่ะ แต่นอนไม่ค่อยหลับเลยจ้ะ

นอนไม่หลับเป็นปกติเลยแม่ ทางนี้อาศัยนอนตอนกลางวันด้วย 😂

กำหนด2สิงหา แอบแตก 21 กรกฎา 38+2 week ค่ะแม่

น้องน่าชังมากเลยแม่ แข็งแรงๆนะคะ 🥰

บ้านนี้37+5​ ย้งเงียบยุเลย​ อยากแตกแล้ว

แม่บ้านนี้36+4 ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

อยากคลอดแล้วค่ะคุณแม่ อึดอัดมาก

39/3ยังเงียบอยูเลยอยากคลอดแล้ว

ใกล้แล้วค่ะแม่ 🥰

ทีม10สิงหาค่า แต่คลอด29กรกฏา

TapFluencer

37 + 6 เงียบมากค่ะกำหนด 12 สิงหา

อยากแตกแล้วค่า บ้านนี้ลูกแกล้งไม่ไหวเลยค่ะแพ้ท้องตั้งแต่เดือนแรกจน 9 เดือน🥺✌️

บ้านนี้38+2ยังเงียบยุเลยค่ะ

ตัวเล็กยังไม่อยากออกค่ะแม่ อีกนิดนึง ใกล้แล้วๆ 🥰✌🏻

บ้านนี้36+5เงียบมากเรยค่ะ

ใกล้แล้วแม่ อีกอึดใจเดียว ✌🏻

สู้ๆนะค่ะใกล้แล้ว

ขอบคุณค่ะแม่ อีก2อาทิตย์กว่าๆ ถึงกำหนดผ่าแล้วค่า 🥰