79 Các câu trả lời

17กันยาลูกสาวน้ำหนักจาก47ตอนนี้56จ้า

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

บ้านนี้ 11กย.น้ำหนักจาก51 ตอนนี้62 จ้า

ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า

บ้านนี้16กันยาค่ะ ขึ้นมา5โลเองค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

3กันยาเเต่น้ำหนักไม่ค่อยขึ้นเลย

ขอบคุนคะ

23กันยาเหมือนกันเลยได้ลูกชาย

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

กันยาเหมือนกันค่ะใด้ผู้ชายค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกจ้า

28+1ขึ้นมา9โลค่ะ จาก40พุ่งมา49แล้ว😁

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้าน7กันยาก่อนท้องหนัก50ตอนนี้54

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คลอดง่ายสุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

บ้านนี้ตุลาค่ะ ขึ้นมา10กก.แล้วว

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้2กันยา จาก45 ตอนนี้80 ฮ่ะ

เช่นกันนะคะคุนแม่ คลอดง่ายๆจ้า

Câu hỏi liên quan