79 Các câu trả lời

ทีมตุลาค่ะ ตอนนี้ 6 เดือนแล้ว จากก่อนท้อง 68 ตอนนี้ 71.4 ค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

27wแล้วค่ะ น้ำหนัก56จากตอนท้อง2เดือน46 คลอด24กันยาค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

คลอด4 ก.ย จากน้ำหนัก49. ตอนนี้60นิดๆจร้าาได้ลูกสาวจ้า

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

คลอด21กันยาคะ ได้ลูกชาย จาก45โล ตอนนี้50โลเองคะ

ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

บ้านนี้​ กำหน​ด​10กันยาจ้า​ น้ำหนักขึ้นมาแค่3โล​

ยินดีด้วยจ้า ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

กำหนด16กันยาน้ำหนักจาก43ขึ้นเปน52.9จ้าได้ลูกสาวจ้า

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกจ้า

บ้านนี้ขึ้นมาจาก60เป็น67คะแตก18กันยายนลูกชายคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่

แม่บ้านนี้20ก.ย น้ำหนักก่อนท้อง47 ตอนนี้50.7เองคะ

ขอให้คลอดง่ายๆสุขภาพแข็งแรงจ้า

ผ่าคลอด 21 ก.ย.ค่ะ ผู้ชาย น้ำหนักแม่ขึ้น 6 กิโล

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้คลอด7กันยาน้ำหนักขึ้นมา9โลแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะคลอดง่ายๆเช่นกันค่ะแม่❤

Câu hỏi liên quan