39 Các câu trả lời

ของเราไปโรงบาล2ครั้ง เมื่อวานไป ปวดมากไม่ไหว ปากมดลูกเปิดนิดเดียวกลับบ้าน6โมงเย็น ตอนนี้ก็ยังเจบอยู่37'2สัปดาห์ นอนดมยาดมวนไป😑

อีกไม่เกินสองวันหรอกแม่...สู้ๆจ้า

ตอนซาวรุ้เลยไหมค่ะว่าน้องเปนเพศ ญ มีแม่ๆคนไหนซาวลุกเปนเพศชายพอคลอดมาเป็น ผญ บ้างไหมค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด 2 ตุลา 38week ยังเงียบอยู่เลยแม่ อยากแตกแล้วอิแม่อึดอัด😹

สู้ๆค่ะ

ตอนให้ยาเร่งคลอดทรมานไหมคะ ท้องแรกกลัวมาก เริ่มเจ็บเตือนมาแล้ว ตอนนี้ 36+4 แล้ว

จะไหวไหมหนอ จะไม่ได้กลับลำหรอ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็กำหนดคลอด 2 ต.ค ยังไม่แตกเลยคะ อิแม่ลุ้นอยากแตกแล้ว

สู้ๆนะคุนแม่

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ ทางนี้ 4 ตค.ก็รอลุ้นเหมือนกันจ้า

4 ตุลาเหมือนกันค่ะยังไม่คลอดเลยค่ะพี่

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดวันเดียวกันเลย ตอนนี้ก็ลุ้นว่าจะแตกตอนไหน 😅🤣

ขอบคุณมากจ้า✌️

บ้านนี้ 38+1 แล้วน้องยังไม่มีทีท่าว่าจะออกเลย ส่งสัยจะได้ใช้ยาช่วย

จริงคะ ทรมานมาก นอนไม่ได้เลยทั้งคืน หลับไม่ลงเลยจริงๆ

ยินดีด้วยจ้าแข็งแรงทั้งแม่และลูกน๊าาา บ้านนี้กำหนด18/10/66

ขอบคุณมากค่ะ

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ❤️ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Câu hỏi liên quan